Bán nhà đất Quận 2

Mua bán nhà Quận 2 TPHCM. Website 678.vn là trang thông tin mua bán nhà đất số 1 khu vực Hồ Chí Minh. Mua bán nhà đất hẻm, ngõ, mặt tiền Quận 2. Thông tin chính xác, pháp lý minh bạch.

Website bán đất q2: https://678.vn/nha-ban-quan-2.html

Trang web: https://678.vn/

Điện thoại: 0902 513 513

Company: Công Ty Tnhh đầu Tư Và Dịch Vụ Bất Động Sản Nhịp đập

Thẻ: #Realestate, # Đất

Từ khóa: Bán nhà Quận 2, Mua nhà Quận 2, Bán nhà mặt tiền Quận 2, Bán nhà hẻm Quận 2, Bán đất Quận 2

Gmail: bannhaquan2thuduc@gmail.com

Blog:

http://bannhaquan2.onlc.fr/

http://bannhaquan2.onlc.be/

http://bannhaquan2.onlc.eu/

Vị trí đất nền Saigon Mystery khu đô thị Thạnh Mỹ Lợi 280m2 Giá 29 Tỷ

Đất Saigon Mystery Villas Hưng Thịnh Quận 2
Vị trí đất nền Saigon Mystery khu đô thị Thạnh Mỹ Lợi, ngay trung tâm hành chính quận 2, đường Bát Nàn, phường Bình Trưng Tây quận 2.
Mặt tiền ven sông Sài Gòn nối đại lộ Mai Chí Thọ, Đồng Văn Cống và đường Vành đai 2,
Đất nền Saigon Mystery Villas Quận 2
Diện tích (14 x 20) 280m2 giá 29 tỷ và 25 x 20m 500m2 giá 44 tỷ đồng
Thanh toán theo từng đợt trong vòng 12 tháng kể từ ngày ký hợp đồng mua bán chính thức as chủ đầu tư
Liên hệ for nhận hồ sơ mặt bằng phân lô đất, nhân viên tư vấn choose nền and other giấy tờ thủ tục theo quy định of company, giá and policy bán hàng
Điện ĐT: 0906716829 (Mr. Đạt)
http://trantandat.net/dat-nen/dat-nen-du-an-hung-thinh-quan-2/
Chân thành cảm ơn!

Dự án Saigon Mystery Villas. Chủ đầu tư Tập đoàn Hưng Thịnh

Dự án Saigon Mystery Villas. Tập đoàn Hưng Thịnh Corp mở bán dự án đất nền, nhà phố đối diện Đảo Kim Cương.
Liên hệ giữ nền chọn vị trí đẹp và giá tốt mở bán
chủ đầu tư Hưng Thịnh Corp Hotline: 0906 71 68 29
Dự án Saigon Mystery Villas
Vị trí đất nền dự án Mystery đường Bát Nàn, phường Bình Trưng Tây quận 2, khu dân cư cư Bình Trưng Tây thuộc khu đô thị Thạnh Mỹ Lợi.
Quy mô bao gồm: 69 biệt thự đơn lập - 300 nhà phố liền kề.
Dự án Saigon Mystery Villas Quận 2
Diện tích: Đất nền nhà phố (7 x 18m)
Đất nền biệt thự (14 x 22m), (18 x 22).
Dự án Saigon Mystery Villas. Giá từ 75 triệu / m2 đến 140 triệu / m2
Thanh toán theo từng đợt trong vòng 12 tháng kể từ ngày ký hợp đồng mua bán chính thức với chủ đầu tư
Ngân hàng BIDV bảo lãnh và cho vay với suất ưu tiên.
Quý khách liên hệ Phòng kinh doanh chủ đầu tư đăng ký để nhận thông tin, định giá và chính sách bán hàng
Điện thoại: 0906716829 (Mr. Đạt)
Chân thành cảm ơn!

Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền đường Nguyễn thị Định, Quận 2

Diện tích: 85 m2,

mặt tiền đường Nguyễn Thị Định, gần vòng quay, khu dân cư hiện hữu, gần trường học, bệnh viện, tiện ích cho công việc kinh doanh buôn bán, cho thuê mặt bằng

Đất nền mặt tiền đường Lý Thái Tổ, cách HCM 30 phút giá 1,9 Tỷ

đất diện tích từ 85-100m2
Gần bệnh viện Nhơn Trạch, khu hành chính Và ác trường tiểu học và THCS, chợ Phú Hội nền, chợ Bến Cam chỉ 5 '
kết nối đến nhiều tuyến đường huyêt mạch như Tôn Đức Thắng (25B) , Nguyễn Ái Quốc (25C), cao tốc Long Thành- Dầu Giây, Vành đai 3,….

Đất nền quận 2 khu Thế Kỹ 21 Bình Trưng Tây Mystery

Đất nền dự án quận 2 Saigon Mystery Villas khu Compound

Cuộc sống đẳng cấp và thượng lưu, trung tâm hành chính quận 2.
Nhà phố 7x18m giá bán 120 triệu / m2
Biệt thự 640m2 giá bán 56,4 Tỷ = 88 triệu / m2
Biệt thự 280m2 giá bán 115tr / m2
Biệt thự sông 566m2 giá 105 triệu / m2.
Nhà phố mặt tiền sông Sài Gòn 280m2 giá 225 triệu / m2
Hotline: 0906716829
http://nhabanvn.com/sai-gon-mystery-villas/sai-gon-mystery-villas-quan-2/
Đặc biệt, xây dựng khu Compound, bảo vệ 24/24, có sân tennis, khu nhà hàng cafe, hồ nóng, khu
gym, spa đóng kín và mảng xanh công viên lớn tạo môi trường trong xanh, mát mẻ
Pháp lý: Chấm hồng lâu dài
Vị trí : Phường Bình Trưng Tây, quận 2, TP. Hồ Chí Minh.
Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ: 0906716829
Bán nhà đất Quận 2 
Reservation Now